Tips
Nội quy
1
Chọn giải đấu
Uzbekistan Super League
21/06
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
Olympic FK Tashkent
21/06
22:00
OTMK Olmaliq
Pakhtakor Tashkent
22/06
22:00
Lokomotiv Tashkent
FK Sogdiana Jizak
22/06
22:00
Dinamo Samarkand
FK Andijon
VĐQG Belarus
21/06
22:00
Smorgon FC
Slutsksakhar Slutsk
22/06
00:00
FC Gomel
Shakhter Soligorsk
22/06
20:00
Naftan Novopolock
Slavia Mozyr
22/06
22:00
FC Minsk
Arsenal Dzyarzhynsk
23/06
00:00
BATE Borisov
Dinamo Brest
23/06
20:00
Dnepr Mogilev
FK Vitebsk
VĐQG Latvia
21/06
22:00
BFC Daugavpils
Jelgava
22/06
00:00
FK Auda Riga
Rigas Futbola skola
22/06
18:00
Grobina
Riga FC
Lithuania I Lyga
21/06
22:00
FK Panevezys B
FK Minija
21/06
22:30
Atomsfera Mazeikiai
Babrungas
21/06
22:59
Banga Gargzdai B
FK Neptunas Klaipeda
21/06
22:59
Hegelmann Litauen II
Nevezis
21/06
22:59
FK Kauno Zalgiris II
Garr and Ava
22/06
22:00
FK Riteriai
NFA Kaunas
22/06
22:00
FK Tauras Taurage
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
23/06
20:00
Siauliai B
Ekranas Panevezys
Euro 2024
21/06
22:59
Ba Lan
Áo
22/06
02:00
Hà Lan
Pháp
22/06
20:00
Georgia
Cộng hòa Séc
22/06
22:59
Thổ Nhĩ Kỳ
Bồ Đào Nha
23/06
02:00
Bỉ
Romania
24/06
02:00
Thụy Sĩ
Đức
24/06
02:00
Scotland
Hungary
25/06
02:00
Albania
Tây Ban Nha
25/06
02:00
Croatia
Ý
25/06
22:59
Pháp
Ba Lan
25/06
22:59
Hà Lan
Áo
26/06
02:00
Anh
Slovenia
26/06
02:00
Đan Mạch
Serbia
Youth League Nga
21/06
22:59
Baltika Kaliningrad Youth
Lokomotiv Moscow Youth
VĐQG Iceland Nữ
22/06
01:30
HK Kopavogur (W)
Nữ IR Reykjavik
22/06
02:15
Nữ UMF Afturelding
Nữ IA Akranes
22/06
21:00
Nữ IBV Vestmannaeyjar
Nữ UMF Selfoss
23/06
21:00
Nữ Grindavik
Nữ Fjardab Hottur Leiknir
USL Championship Mỹ
22/06
06:30
Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies
23/06
05:00
Monterey Bay FC
Oakland Roots
23/06
06:00
Indy Eleven
Orange County Blues FC
23/06
06:00
Miami FC
Loudoun United
23/06
06:30
North Carolina
Pittsburgh Riverhounds
23/06
07:00
Louisville City FC
Rhode Island
23/06
07:30
FC Tulsa
Sacramento Republic FC
23/06
08:00
New Mexico United
Colorado Springs Switchbacks FC
23/06
09:30
Las Vegas Lights
Memphis 901
23/06
09:30
Phoenix Rising FC
Charleston Battery
Copa América
22/06
07:00
Peru
Chilê
23/06
05:00
Ecuador
Venezuela
23/06
08:00
Mexico
Jamaica
NWSL Nữ Mỹ
22/06
07:00
Nữ Orlando Pride
Utah Royals (W)
23/06
06:30
Nữ Houston Dash
San Diego Wave (W)
23/06
09:00
Bay FC (W)
Angel City FC (W)
Canada Canadian Premier League
22/06
08:00
Cavalry FC
Atletico Ottawa
Australia NPL Victoria U23
22/06
09:00
Avondale U23
Manningham United Blues U23
22/06
12:30
Green Gully U23
Oakleigh Cannons U23
22/06
13:30
Dandenong Thunder U23
Dandenong City U23
22/06
15:15
Heidelberg United U23
Port Melbourne U23
Nadeshiko League Nữ Nhật Bản
22/06
10:00
Nữ NGU Nagoya
Nữ AS Harima ALBION
22/06
11:00
Nữ Setagaya Sfida
Nữ IGA Kunoichi
22/06
12:00
Nữ Shizuoka Sangyo University
Nữ Ehime FC
22/06
16:00
Nữ Orca Kamogawa FC
Nữ Nippon Sport Science University
23/06
11:00
Nữ Fc Takatsuki
Viamaterras Miyazaki (W)
23/06
13:00
Nữ Yokohama FC Seagulls
Gunma FC White Star (W)
NPL Victoria Úc
22/06
10:00
Green Gully Cavaliers
Oakleigh Cannons
22/06
12:00
Avondale FC
Manningham United Blues
22/06
13:00
Heidelberg United
Port Melbourne Sharks
22/06
16:00
Dandenong Thunder
Dandenong City SC
23/06
12:00
St Albans Saints
Hume City
Hạng 2 Nữ Nhật Bản
22/06
11:00
Nữ JFA Academy Fukushima
Nữ Kibi International University
22/06
11:00
Nữ Yamato Sylphid
Nữ Fukuoka AN
22/06
11:00
Diosa Izumo (W)
Diavorosso Hiroshima (W)
22/06
11:00
Veertien Mie (W)
Nữ Yunogo Belle
22/06
11:00
SEISA OSA Rheia (W)
Nữ Tsukuba FC
22/06
11:00
FC Imabari (W)
Fujizakura Yamanashi (W)
Football League Nhật Bản
22/06
11:00
Run Mel Aomori
Verspah Oita
22/06
11:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
22/06
15:00
Tochigi City
Sony Sendai FC
23/06
11:00
Veertien Kuwana
Rayluck Shiga
NPL Northern NSW Úc
22/06
11:30
Adamstown Rosebuds FC
Maitland
22/06
13:00
Lake Macquarie
New Lambton FC
23/06
11:30
Broadmeadow Magic
Weston Workers FC
23/06
11:30
Charleston City Blues
Edgeworth Eagles FC
23/06
11:30
Newcastle Olympic
Lambton Jarvis
NPL South Australian Úc
22/06
12:00
Croydon Kings
Para Hills Knights
22/06
14:30
Adelaide Comets FC
White City Woodville
22/06
14:30
Adelaide City FC
Adelaide Raiders SC
22/06
14:30
North Eastern Metrostars
Adelaide United FC Youth
22/06
15:30
Adelaide Olympic
Modbury Jets
Australia New South Wales Super League
22/06
12:00
Bankstown City Lions
Bulls Academy
22/06
15:30
Northern Tigers
Dulwich Hill SC
22/06
16:00
Bonnyrigg White Eagles
Dunbar Rovers FC
22/06
16:00
Rydalmere Lions FC
University NSW
22/06
16:00
Inter Lions
Hake Ya Dong in Sydney City
22/06
16:00
Macarthur Rams
SD Raiders FC
Premier League Nữ - Australia
22/06
12:00
Nữ Alamein
Nữ South Melbourne
Australia U20
22/06
12:00
Western Knights U20
Inglewood United U20
NPL ACT Úc
22/06
12:00
Cooma Tigers
Monaro Panthers
22/06
12:00
OConnor Knights
Canberra FC
23/06
12:00
Tuggeranong United
Canberra Olympic
South Australian Premier League
22/06
12:30
Fulham United FC
Sturt Lions
22/06
12:30
Salisbury United
Western Strikers SC
22/06
12:30
West Adelaide SC
Cumberland United FC
22/06
13:00
Adelaide Vipers
Adelaide Blue Eagles
VĐQG Nhật Bản
22/06
13:00
FC Machida Zelvia
Avispa Fukuoka
22/06
16:00
Albirex Niigata
Kawasaki Frontale
22/06
16:00
Tokyo Verdy
Nagoya Grampus Eight
22/06
16:30
Gamba Osaka
Vissel Kobe
22/06
16:30
Jubilo Iwata
Cerezo Osaka
22/06
17:00
Kashiwa Reysol
Sanfrecce Hiroshima
22/06
17:00
Sagan Tosu
Kyoto Sanga
22/06
17:00
Shonan Bellmare
FC Tokyo
22/06
17:00
Urawa Red Diamonds
Kashima Antlers
23/06
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama F Marinos
Australian cloth
22/06
13:00
Redcliffe PCYC
University of Queensland
22/06
15:00
Centenary Stormers
Virginia United
22/06
15:00
Mount Gravatt Hawks
Newmarket SFC
22/06
15:00
North Brisbane
Acacia Ridge
NPL Tasmania Úc
22/06
13:30
Devonport City
Riverside Olympic
22/06
13:30
LAN Thurston
Hobart Zebras
22/06
13:45
Launceston City
Kingborough Lions
23/06
11:00
South Hobart
Glenorchy Knights FC
NPL Queensland Úc
22/06
13:45
Queensland Lions FC
Sunshine Coast Wanderers FC
22/06
15:00
Redlands United FC
Brisbane City SC
22/06
15:15
Brisbane Wolves
Brisbane Roar FC Am
23/06
13:30
Moreton Bay United
Gold Coast United
NPL NSW Úc
22/06
14:00
Sydney Olympic
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
22/06
16:00
Hills Brumbies
South Coast Wolves
22/06
16:00
Marconi Stallions
Sutherland Sharks
22/06
16:15
St George City FA
Spirit FC
23/06
12:00
Western Sydney Wanderers AM
Sydney FC Youth
23/06
12:00
Blacktown City Demons
Rockdale City Suns
23/06
12:00
Sydney United
St George Saints
NPL Western Australia Úc
22/06
14:00
Armadale
Fremantle City
22/06
14:00
Balcatta
Perth RedStar
22/06
14:00
Floreat Athena
Perth Glory (Trẻ)
22/06
14:00
Olympic Kingsway SC
Bayswater City
22/06
14:00
Western Knights
Inglewood United
Korea League 4
22/06
14:00
Jinju Citizen
Namyangju Citizen
22/06
17:00
Gwangju FC Gwangsan
Sejong Vanesse FC
23/06
15:00
Chungju Citizen
Jeonbuk Maeil FC
23/06
15:00
Daejeon Hana Citizen II
Dangjin Citizen
23/06
17:00
Pyeongtaek Citizen
Seoul United FC
Đài Loan Mulan Football League Nữ
22/06
14:30
Inter Taoyuan FC (W)
Hualien (W)
Australia Queensland Premier League 2
22/06
15:00
Taringa Rovers
Maroochydore Swans FC
22/06
15:00
North Lakes United
Samford Rangers
22/06
17:00
Grange Thistle SC
North Star
23/06
13:00
Magic United TFA
Pine Hills
Hạng 2 Nhật Bản
22/06
15:00
Yamagata Montedio
Vegalta Sendai
22/06
16:00
Ventforet Kofu
Ehime FC
22/06
16:00
Yokohama FC
Roasso Kumamoto
22/06
17:00
Kagoshima United
Oita Trinita
22/06
17:00
Okayama FC
Thespa Kusatsu Gunma
22/06
17:00
Renofa Yamaguchi
Ban Di Tesi Iwaki
22/06
17:00
Tochigi SC
JEF United Ichihara
22/06
17:00
V-Varen Nagasaki
Fujieda MYFC
23/06
12:00
Blaublitz Akita
Shimizu S-Pulse
23/06
17:00
Tokushima Vortis
Mito Hollyhock
Supreme Division Nữ Nga
22/06
15:00
Nữ Zvezda 2005
Krylya Sovetov Samara (W)
22/06
20:00
Nữ FK Ryazan
Nữ Yenisey Krasnoyarsk
23/06
18:30
Spartak Moscow (W)
Lokomotiv Moscow (W)
23/06
21:00
Nữ CSKA Moscow
Zenit St Petersburg (W)
Australia Queensland State Leagues
22/06
15:15
Capalaba
Mitchelton
22/06
16:00
Eastern Suburbs
Moreton City II
23/06
12:00
SWQ Thunder
Logan Lightning
23/06
13:45
St George Willawong FC
Broadbeach United
23/06
15:00
Caboolture FC
Southside Eagles
K3 League Hàn Quốc
22/06
15:30
Gyeongju KHNP
Daejeon Korail
22/06
17:00
Mokpo City
Yangpyeong
22/06
17:00
Ulsan Citizens
Pocheon FC
22/06
17:00
Yeoju Sejong
Daegu FC II
23/06
13:00
Hwaseong FC
Changwon City
23/06
14:00
Gangneung
Gimhae City FC
23/06
14:00
Siheung City
Busan Transpor Tation
J3 League Nhật Bản
22/06
16:00
Grulla Morioka
Imabari FC
22/06
16:00
AC Nagano Parceiro
Kataller Toyama
22/06
16:00
SC Sagamihara
Matsumoto Yamaga FC
22/06
17:00
Gainare Tottori
FC Gifu
22/06
17:00
Omiya Ardija
FC Ryukyu
22/06
17:00
Miyazaki
Kamatamare Sanuki
23/06
12:00
Fukushima United FC
Osaka FC
23/06
12:00
Zweigen Kanazawa FC
Giravanz Kitakyushu
23/06
12:00
Vanraure Hachinohe FC
Yokohama SCC
23/06
16:00
Azul Claro Numazu
Nara Club
K-League Hàn Quốc
22/06
16:00
Daegu FC
Jeonbuk Hyundai Motors
22/06
17:00
Daejeon Citizen
Gwangju FC
22/06
17:00
Gangwon FC
Gimcheon Sangmu
22/06
18:00
FC Seoul
Suwon FC
23/06
16:00
Incheon United FC
Pohang Steelers
23/06
16:00
Jeju United FC
Ulsan Hyundai
Giải Hạng 2 Trung Quốc
22/06
16:00
Yichun Weihu
Quanzhou Yaxin
22/06
18:00
Dalian Kun City
Tech Bắc Kinh
23/06
15:00
Shenzhen Youth
Guangzhou Shadow Leopard
23/06
17:00
Hainan Star
Ganzhou Ruishi
VĐQG Malaysia
22/06
16:30
Johor Darul Takzim
PB Pahang
23/06
20:00
Kelantan United
PDRM FA
PFL - Group 2 Nga
22/06
17:00
Dinamo Barnaul
FC Lada Togliatti
22/06
22:00
FC Nizhny Novgorod II
FK Orenburg-2
22/06
22:00
Rubin Kazan B
Dynamo Kirov
23/06
17:00
Krylia Sovetov II
FK Ural-2
23/06
19:30
Sokol Kazan
Uralets Nizhny Tagil
K League 2 Hàn Quốc
22/06
17:30
FC Anyang
Seoul E-Land FC
22/06
17:30
Suwon Samsung Bluewings
Seongnam FC
23/06
17:00
Ansan Greeners FC
Cheonan City FC
23/06
17:00
Bucheon FC 1995
Cheongju Jikji FC
23/06
17:00
Gimpo FC
Busan IPark
Na Uy Toppserien Nữ
22/06
17:45
Rosenborg BK (W)
Nữ Valerenga
22/06
18:00
Nữ SK Brann
Nữ Arna-Bjornar
22/06
18:00
Nữ Lyn
Nữ Aasane
22/06
18:00
Nữ Stabaek
Nữ LSK Kvinner
Na Uy Division 2 - Group 2
22/06
18:30
Stjordals Blink
Skeid Oslo
22/06
19:00
Eidsvold TF
Strommen
22/06
19:00
Grorud IL
Follo
22/06
19:00
Strindheim IL
Kjelsas IL
22/06
20:30
Tromsdalen UIL
Ullensaker/Kisa IL
23/06
17:00
Gjovik Lyn
Alta
23/06
20:00
Viking B
Kvik Halden
23/06
20:30
Brattvag
Floy FK
23/06
21:00
IL Hodd
Sotra
23/06
21:00
Jerv
Lysekloster
Trung Quốc Super League Nữ
22/06
18:35
Nữ Oya Thiểm Tây
Nữ Jianghan Vũ Hán
Denmark Youth U17
22/06
20:00
U17 Midtjylland
U17 LYNGBY
22/06
20:00
U17 Randers FC
U17 Nordsjaelland
22/06
20:00
U17 Esbjerg FB
U17 FC Kobenhavn
22/06
20:00
Sonderjyske U17
U17 Odense BK
22/06
20:00
U17 Vejle
U17 Aalborg
22/06
20:00
U17 AGF Viby
U17 Silkeborg IF
Norway Division 1 Women
22/06
20:00
Viking (W)
Nữ Avaldsnes
22/06
22:59
Nữ Fortuna Alesund
Nữ Tromso
23/06
17:00
Odd BK (W)
Bodo Glimt (W)
23/06
18:00
Nữ KIL/Hemne
Nữ Ovrevoll Hosle
23/06
21:00
Nữ FK Fyllingsdalen
Honefoss (W)
VĐQG Kazakhstan
22/06
20:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Astana
22/06
20:00
FC Zhetysu Taldykorgan
Kaisar Kyzylorda
23/06
20:00
FK Atyrau
Tobol Kostanay
23/06
20:00
Zhenis
Ordabasy
23/06
22:00
FK Aktobe
FC Shakhtyor Karagandy
23/06
22:00
Turan Turkistan
FK Yelimay Semey
Zimbabwe Premier Soccer League
22/06
20:00
Arenel Movers
Tron
22/06
20:00
FC Platinum
Simba Bhora
22/06
20:00
Herentals FC
Ngezi Platinum
23/06
20:00
GreenFuel
Yadah FC
23/06
20:00
Manica Diamond
Dynamos FC
VĐQG Iceland
22/06
21:00
Vestri
Valur
23/06
02:15
Vikingur Reykjavik
KR Reykjavik
Tajikistan Vysshaya Liga
22/06
21:00
Pandjsher Rumi
FK Eskhata
23/06
21:00
Ravshan Kulob
FC Istiklol Dushanbe
League 1 Na Uy
22/06
22:00
Sogndal
Kongsvinger
23/06
22:00
Aalesund FK
Ranheim IL
23/06
22:00
Asane Fotball
Moss
23/06
22:00
Bryne
Lyn Oslo FC
23/06
22:00
Raufoss
Start Kristiansand
23/06
22:00
Stabaek
Levanger FK
23/06
22:00
Valerenga
Sandnes Ulf
VĐQG Belarus
22/06
22:00
Shakhter Soligorsk II
FC Belshina Babruisk
Iceland Inkasso-deildin
22/06
22:59
Grindavik
Dalvik Reynir
22/06
22:59
Thor Akureyri
Leiknir Reykjavik
VĐQG Ai Cập
22/06
22:59
Tala'ea EI-Gaish
Smouha SC
Argentina Primera C
23/06
02:00
Mercedes
Victoriano Arenas
23/06
22:59
Berazategui
Deportivo Paraguayo
23/06
22:59
General Lamadrid
Deportivo Espanol
24/06
01:00
Central Cordoba De Rosario
Leandro N Alem
24/06
01:00
Deportivo Muniz
Centro Espanol
24/06
01:00
El Porvenir
Defensores de Cambaceres
24/06
01:00
Ituzaingo
CA Atlas
24/06
01:00
CA Lugano
Claypole
24/06
01:00
Puerto Nuevo
Central Ballester
24/06
01:00
Sportivo Barracas
Real Pilar
24/06
01:00
Yupanqui
Uhl Que Sa
VĐQG Brazil
23/06
02:00
Criciuma
Botafogo (RJ)
23/06
04:30
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
23/06
07:30
Vasco Gama
Sao Paulo
24/06
02:00
Gremio (RS)
Internacional (RS)
24/06
04:30
Palmeiras
Juventude
Brazil Serie B
23/06
03:00
CRB (AL)
Guarani Futebol Clube
23/06
07:00
Ituano (SP)
Brusque FC
Brazil Serie C
23/06
03:00
Tombense
Floresta CE
23/06
05:30
Londrina (PR)
Botafogo PB
24/06
02:30
Sao Jose PoA RS
Ypiranga(RS)
MLS Mỹ
23/06
06:30
FC Cincinnati
New England Revolution
23/06
06:30
Columbus Crew
Sporting Kansas City
23/06
06:30
Washington D.C. United
Houston Dynamo
23/06
06:30
Orlando City
Chicago Fire
23/06
06:30
Philadelphia Union
Charlotte FC
23/06
06:30
New York Red Bulls
Toronto FC
23/06
07:30
Nashville
New York City FC
23/06
07:30
St. Louis City
Atlanta United
23/06
08:30
Real Salt Lake
Los Angeles Galaxy
23/06
08:30
Colorado Rapids
Montreal Impact
23/06
09:30
Los Angeles FC
San Jose Earthquakes
23/06
09:30
Seattle Sounders
FC Dallas
23/06
09:30
Portland Timbers
Vancouver Whitecaps FC
Australia Victorian Division 1
23/06
11:00
Melbourne Victory FC Am
Caroline Springs George Cross
23/06
13:00
Western United FC NPL
North Geelong Warriors
24/06
17:30
Kingston City
Brunswick City
24/06
17:30
FC Bulleen Lions
Melbourne Heart (Trẻ)
NSW Premier W-League
23/06
14:00
Nữ Manly Utd
NWS Spirit (W)
23/06
14:00
Nữ University of Sydney
Nữ Aime Rigi
23/06
14:10
Gladesville Ravens (W)
Nữ Maca Searle
Đài Loan Premier League
23/06
14:30
Athletic Club Taipei
Taichung Futuro
Hạng Nhất Việt Nam
23/06
16:00
SHB Đà Nẵng
PVF-CAND
23/06
16:00
Dong Nai Berjaya
Ba Ria Vung Tau FC
23/06
16:00
Hoa Binh
Cao Su Đồng Tháp
Giải Hạng 2 Thụy Điển
23/06
17:00
FBK Karlstad
Pitea IF
23/06
18:00
Friska Viljor FC
Taby IS
23/06
21:00
Ljungskile SK
BK Olympic
23/06
22:00
Assyriska FF Sodertalje
Sollentuna United FF
26/06
00:00
Lunds BK
Torns IF
Sweden Div 3 Mellersta
23/06
18:00
IK Franke
IFK Osterakers FK
23/06
18:00
Viggbyholms
Sandvikens AIK FK
23/06
19:00
Hudiksvalls Forenade FF
Dalkurd FF
23/06
20:00
Falu FK
Kungsangens IF
23/06
20:00
Arameisk-Syrianska IF
FC Nacka Iliria
23/06
20:00
Hittarps IK
Laholms Fk
23/06
21:00
Ahlafors IF
Bk Forward
23/06
21:00
Stenungsunds IF
IK Kongahalla
23/06
21:30
Tegs SK
Taftea IK
Swden Women Divi.1
23/06
18:00
Nữ Sunnana SK
Nữ Bollstanas SK
Hạng Nhất Thụy Điển
23/06
20:00
IK Brage
GIF Sundsvall
23/06
20:00
IK Oddevold
Degerfors IF
23/06
20:00
Ostersunds FK
Utsiktens BK
23/06
22:00
Skovde AIK
Sandvikens IF
23/06
22:00
Varbergs BoIS FC
Gefle IF
Thụy Điển Allsvenskan Nữ
23/06
20:00
Nữ AIK Solna
Nữ Hammarby
23/06
20:00
Nữ Pitea IF
Nữ Djurgardens
23/06
20:00
Nữ Vittsjo GIK
Vaxjo (W)
23/06
21:00
Nữ Kristianstads DFF
Nữ Linkopings FC
Hạng 2 Iceland
23/06
21:00
Vikingur Olafsvik
HotturHuginn
23/06
21:00
Throttur Vogur
Kormakur
23/06
21:00
Volsungur Husavik
KFR Aegir
25/06
02:15
UMF Selfoss
Haukar
VĐQG Đảo Faroe
23/06
21:00
IF Fuglafjordur
B36 Torshavn
23/06
21:00
NSI Runavik
EB Streymur
23/06
21:00
Vikingur Gotu
Toftir B68
Nigeria NPFL
23/06
22:00
Shooting Stars SC
Sporting Lagos FC
23/06
22:00
Bendel Insurance
Bayelsa United
23/06
22:00
Gombe United
Enugu Rangers International
Brazil trẻ
26/06
01:00
Santos (Trẻ)
Bahia Youth
2
Xác nhận lựa chọn
Vui lòng chọn một trận đấu
3
Vui lòng nhập nội dung
4
Số xu để xem
MIỄN PHÍ
Trò chuyện trực tuyến